Pata FREE BET ukikosa mechi moja na PMbet

Playmaster Tanzania 🎁

Sasa PMbet inakupa fursa maalum ya kupata pesa hata kama haukufanikiwa katika mikeka yako yote.

Weka mechi 5 na zaidi na mechi moja ikiua mkeka, utapata Free Bet kutoka PMbet katika sehemu ya pesa yako!

Kuanzia mechi 5 hadi 9 kila mechi iwe na odds zaidi ya 1.35 na ukipoteza mechi moja utapata pesa yako (sio zaidi ya TSH 30,000) ya kubetia kama FREE BET.Zaidi ya mechi 10 ikiwa umepoteza mechi mmoja tu unaweza kupata 10% kutoka kwenye ushidi wako (kiwango cha juu ni 30.000 TZS)

Sifa za kupata FREE BET

1.Kusiwe na michezo inayoendelea.

2.Kusiwe na mechi zilizosubirishwa.

Kwa mfano, umeweka mkeka wa mechi 10 na jumla ya odds ni 253.20. Bajeti yako au Dau lako kwa mkeka ilikuwa TZS 1000, hivyo ungeweza kushinda 253,200 TZS pesa ya mkeka. Lakini mechi moja ya odds 1.30 ikaua mkeka. Badala ya kupoteza pesa zako zote (kama hujafanikiwa katika mechi zote), utashinda 19,476 TZS (katika kesi hii mkeka wako huongezeka kwa 10% ya 1000 x 253.20 / 1.30).

Ushindi Maamuzi Yako !

4 thoughts on “Pata FREE BET ukikosa mechi moja na PMbet”

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s